1. Xin lưu Ý! Các thành viên vui lòng kiểm tra lại bài trùng lặp của mình và xóa chúng ngay khi đó. (Mỗi thành viên hãy dành 5 phút thời gian của mình để kiểm tra lại các lỗi đăng bài trùng lặp trước đây và xóa chúng khỏi diễn đàn). BQT xin được gửi lời cám ơn trân thành tới các thành viên!

Toàn Quốc Module quang Singlemode SFP+-10G-LR

Thảo luận trong 'Điện - Điện Tử' bắt đầu bởi trangnt057, 26/2/16.

Lượt xem: 37

  1. trangnt057

    trangnt057 Thành Viên Mới

    Tham gia:
    23/2/16
    Bài viết:
    9
    Được thích:
    0
    Tín dụng:
    1
    Giới tính:
    Nữ
    Module quang Singlemode SFP+-10G-LR


    Mô tả: SFP module: bộ thu phát quang dạng module thế hệ mới


    Giá bán:Vui lòng gọi


    Tình trạng: Mới 100%


    Bảo hành: 24 tháng


    Xuất xứ: Xgiga

    [​IMG]



    10GBASE-LR SFP+ Transceiver

    * Bước sóng 1310nm

    * Tốc độ: 10Gb

    * Khoảng cách: 10km

    * Single mode

    * Dual fiber



    Thông tin liên hệ:


    Miss Trang- 0976 559 119


    ------------------------------------------------------------------------

    Công ty TNHH Siêu Nhật Thanh

    - Địa chỉ trụ sở : B0.23 Đường CC2, KCN Tân Bình, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú, Tp. HCM.

    - Điện thoại : (84-8) 6264.7077 Fax : (84-8) 6264.7254

    -Web:http://www.snt.com.vn&www.truyenhinhso.biz.vn
Similar Threads: Module quang
Diễn đàn Tiêu đề Date
Điện - Điện Tử Chọn module led 10 đẹp 9/8/16
Điện - Điện Tử Ứng dụng màn hình led quảng cao chất lượng 2/12/16
Điện - Điện Tử Bảng huỳnh quang viết tay smartborad 2/12/16
Điện - Điện Tử Bảng huỳnh quang led viết tay 2/12/16
Điện - Điện Tử Máy phát quang 1310nm Winersat WIT-750 29/3/16

: module