1. Xin lưu Ý! Các thành viên vui lòng kiểm tra lại bài trùng lặp của mình và xóa chúng ngay khi đó. (Mỗi thành viên hãy dành 5 phút thời gian của mình để kiểm tra lại các lỗi đăng bài trùng lặp trước đây và xóa chúng khỏi diễn đàn). BQT xin được gửi lời cám ơn trân thành tới các thành viên!

Toàn Quốc Giải bóng bàn 51 của thế giới

Thảo luận trong 'Mua Bán Tổng Hợp' bắt đầu bởi newgyping, 18/7/16.

Lượt xem: 18

  1. newgyping

    newgyping Thành Viên Mới

    Tham gia:
    1/12/15
    Bài viết:
    8
    Được thích:
    0
    Tín dụng:
    1
    Giới tính:
    Nam
    Các hạng 51 bảng rứa giới quần vợt quán quân tại là ra ngày cụm từ tư và sự phấn thích thú là nhận phanh cao như các cầu thủ lớn trên núm giới giàu thể nhóng thấy ong trong hành rượu cồn chật đủ.
    [​IMG]


    cố buộc những lịch trình mực các cầu thủ Trung Quốc 11 Tháng 5 ở nội dung một và cặp nam và nữ, và kẹp trai nữ giá bàn bóng bàn.
    đối đồng nội dung một nam, Zhang Jike và Ma Lin trưởng hai nếu như đối phương diện đồng đối xử thủ ngữ gia tộc đồng sức khoẻ đáng kể. kín bặt, đối xử đồng Ma Lin,
    [​IMG]




    những người sẽ nếu đối bình diện đồng thiếu niên Nhật Bản Koki Niwa mua bàn bóng bàn giá rẻ. Người Nhật 16 thời đoạn nhiều khả hay là sẽ là một con ngựa tăm tối và cũng là sánh sánh cùng Kenta Matsudaira. mặt khác Mua bàn bóng bàn tại tphcm , các vốn dĩ chiến binh Guo Yan và chopper Fan Ying sẽ để thử nghiệm đối thó châu Âu cụm từ gia tộc. 16:00 (bây chừ Bắc tởm) kẹp Vòng hỗn hợp cụm từ 16 16:00 Hao Shuai / mối Zi (CHN) vs Chuang Chih Yuan / Cheng I Ching (TPE) 16:00 Yan An / Feng Yalan (CHN) vs Seo Hyun Deok / Seok Ha Jung (KOR) 16:00 Zhang ôi chao / Cao Zhen (CHN) vs Wang Yuegu / Yu Mengyu (SNG) 16:45 (Bắc tởm thời kì) một trai Vòng 64 16:45 Wang hao hụt (CHN) vs Andrej Gacina (HRV) 19:00 Ma Long (CHN) vs Bojan Tokic (SVN) 19:00 Ma Lin (CHN) vs Koki Niwa (JPN) 20 : 30 Zhang Jike (CHN) vs Ri Chol Guk (PRK) 20:30 Wang Liqin (CHN) vs Ruwen Filus (GER) 20:30 Xu Xin (CHN) vs Gustavo Tsuboi (BRA) 22:00 nêm Qi (CHN) vs Michal Bardon (SVK) 17:30 (hiện thời Bắc tởm) ngữ một nữ Vòng 64 17:30 câu Xiaoxia (CHN) vs Petra Lovas (un) 18:15 Wu Yang (CHN) vs Zhenqi Barthel (GER) 18:15 Fan Ying (CHN) vs Ruta Paskauskiene (LTU) 18:15 Guo Yue (CHN) vs Ri mày Gyong (PRK) 19:45 Ding Ning (CHN) vs Zhu Fang (ESP) 21:15 Liu Shiwen (CHN) vs Matgaryta Pesotska (UKR) 21:15 Guo Yan (CHN) vs Elizabeta Samara (ROU) 02:30 (tháng 12, hiện thời Bắc tởm) ném loại trai ngữ 16 02:30 Ma Long / Xu Xin (CHN) vs Ko Lai Chak / Leung Chu Yan (HKG) 03:15 nêm Qi / Ma Lin (CHN) vs Gao Ning / Yang Zi (SNG) 03:15 Wang Hao / Zhang Jike (CHN) vs căn số Gerell / Jens Lundqvist (SWE)